Geel Radar Radar
- Bayanin abin hawa
| Abin ƙwatanci | |
| Nau'in makamashi | EV |
| Yanayin tuki | Mard |
| Kewayon tuki (cltc) | Max. 632KM |
| Tsawon * nisa * tsawo (mm) | 5260x1900x1830 |
| Yawan ƙofofin | 4 |
| Yawan kujerun | 5 |
Radar RARD6 Mita 5,260 mm tsawo, 1,900 mm fadi da 1,830 mm tsayi tare da keken hannu 3,120.
Akwai zaɓuɓɓukan baturi uku don masu siyarwar RD6 a China; Kuma waɗannan sune 63 KWH, 86 KWH da 100 Kwh. Wadannan suna ba da iyakar adadin adadin adadin adadi 400, 550 km bi da bi, tare da mafi girman baturin caji ga RD6 shine 11 KW.
Rundumarwar Rd6 kuma tana samar da abin hawa 6-to-to-kaya (V2L), yana ba da izinin motocin ɗaukar hoto don cajin wasu na'urori masu amfani da wutar lantarki.
Dangane da sararin ajiye motoci, radarwar RD6 tana ɗaukar lemun tsami har zuwa lita 1,200 a cikin kayan aikin, zai iya ɗaukar ƙarin injinan 70 na kayan aiki a cikin 'frunk












